Fitar da Allon Tacewar Gaga na Musamman don Yanka Da Kiwo

Kiwo1

Tacewar microporous na aAllon tace gangahanya ce ta tacewa.TheAllon tace gangaYa dace da raba ƙananan abubuwan da aka dakatar da su a cikin ruwa, galibi Phytoplankton, Zooplankton da ragowar kwayoyin halitta zuwa babban adadin, don cimma manufar tsarkakewar ruwa ko dawo da abubuwan dakatarwa masu amfani.Babban bambanci tsakanin microfiltration da sauran hanyoyin tacewa shine matsakaicin tacewa da aka yi amfani da shi - ragamar waya ta bakin karfe ko ragar microfiltration - tana da ƙanƙanta kuma sirara ta jimlar pore.Wannan nau'in tacewa yana da siffa mai girman magudanar ruwa a ƙarƙashin ƙarancin juriya na hydraulic, yana yin girman daskararrun daskararrun da aka dakatar da su ko da yaushe ƙasa da micropores akan waɗannan matatun.Microfilters kayan aikin gyaran ruwa ne da aka yi ta amfani da wannan ka'ida.Microfilter sabon kayan aikin kula da ruwa ne na tattalin arziki, wanda za'a iya amfani dashi don tsabtace ruwa mai ɗanɗano (kamar cirewar algae) a cikin ayyukan ruwa, tace ruwa na masana'antu a cikin masana'antar wutar lantarki, tsire-tsire masu sinadarai, bugu da tsire-tsire masu rini, takarda takarda da sauran tace ruwa na masana'antu. zagayawa tace ruwa mai sanyaya, tsaftace ruwa da kuma kula da najasa.Misali na yau da kullun na amfani da injunan microfiltration don dawo da daskararrun daskararrun daskararru masu amfani daga ruwa shine farfadowar ɓangaren litattafan almara (fiber) na farar barasa, tare da adadin dawo da har zuwa 98%.Bayan an sake sarrafa farar barasa kuma an tsarkake shi, ana iya sake amfani da shi kuma ya dace da ka'idojin fitar da iska na kasa.

Kiwo2

TheAllon tace gangaya dace da haɓaka rarrabuwar ƙananan abubuwan dakatarwa (kamar filayen ɓangaren litattafan almara) waɗanda ke cikin ruwaye, cimma burin rabuwa mai ƙarfi-ruwa biyu.Bambanci tsakanin microfiltration da sauran hanyoyin shine cewa share matsakaicin tace yana da kankanta.Tare da ƙarfin centrifugal na jujjuyawar allo, injin microfiltration yana da yawan kwararar ruwa a ƙarƙashin ƙarancin juriya na ruwa, kuma yana iya tsangwama da riƙe daskararrun da aka dakatar.Ingancin sa shine sau 10-12 na allo mai karkata.Yawan dawo da fiber zai iya kaiwa fiye da 90%, kuma ƙwayar fiber da aka dawo dashi zai iya kaiwa fiye da 3-5%.An ƙera injunan microfiltration na musamman don magance matsalolin toshewa mai sauƙi, lalacewa, aikin kulawa mai nauyi, da babban saka hannun jari na biyu a cikin injunan microfiltration.Suna ɗaya daga cikin fasahohi masu amfani da suka dace da yin takarda don maganin ruwan sharar gida.Micro filter wani sabon nau'in matattara ce da aka haɓaka bisa fasahar ketare kuma wanda aka keɓance shi da yanayin ƙasar Sin.Ana amfani da microfilters sosai a lokuta daban-daban waɗanda ke buƙatar rabuwa mai ƙarfi, kamar najasar gida na cikin gida, kiwo, yin takarda, yadi, bugu da rini, ruwan datti na sinadarai, da sauransu, musamman don maganin yin takarda farin ruwa, wanda zai iya cimma burin. na rufaffiyar wurare dabam dabam da sake amfani.

Kiwo3

Amfanin samfurinAllon tace ganga

1. Yana iya cire tarkacen kwayoyin halitta da na inorganic da nau'ikan nau'ikan Phytoplankton, algae ko fiber pulp daga ruwa.

2. Yana da halaye na ƙananan ƙafar ƙafa, sauƙi mai sauƙi, aiki mai dacewa da gudanarwa, babu buƙatar sinadarai, da babban ƙarfin samarwa.

3. Ci gaba da aiki, watsawa ta atomatik, ba tare da buƙatar ma'aikatan da aka sadaukar don saka idanu ba.

4. Tsarin sauƙi, aiki mai tsayi, kulawa mai dacewa, da kuma tsawon rayuwar sabis.


Lokacin aikawa: Juni-30-2023